Kayayyaki

Tsarin Turai don Cimin Ruwa Mai Rage Ruwa - Sodium Gluconate (SG-B) - Jufu

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Manne wa ka'idar "Super High Quality, Gamsuwa sabis" , Muna ƙoƙarin zama gaba ɗaya zama abokin kasuwanci mai kyau na ku donSnf/ Nsf/Pns/Fdn Superplasticizer, Mai Rage Ruwa Mai Girma, Matsayin Abincin Sodium Gluconate Retarder, Yaya game da fara ƙungiyar ku mai kyau tare da kamfaninmu? Dukkanmu an saita, horarwa da kyau kuma mun cika da girman kai. Bari mu fara sabon kasuwancin mu da sabon igiyar ruwa.
Tsarin Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Cikakken Jufu:

Sodium Gluconate (SG-B)

Gabatarwa:

Sodium Gluconate kuma ana kiransa D-Gluconic Acid, Monosodium Salt shine gishirin sodium na gluconic acid kuma ana samun shi ta hanyar fermentation na glucose. Farin ƙwanƙolin fari ne, ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan/foda wanda ke da narkewa sosai a cikin ruwa, mai ɗan narkewa cikin barasa, kuma ba a iya narkewa a cikin ether. Saboda fitattun kayan sa, ana amfani da sodium gluconate sosai a masana'antu da yawa.

Alamomi:

Abubuwa & Ƙididdiga

SG-B

Bayyanar

Farar kristal barbashi/foda

Tsafta

>98.0%

Chloride

<0.07%

Arsenic

<3pm

Jagoranci

<10ppm

Karfe masu nauyi

<20ppm

Sulfate

<0.05%

Rage abubuwa

<0.5%

Rasa akan bushewa

<1.0%

Aikace-aikace:

1.Construction Industry: Sodium gluconate ne mai ingantaccen saiti retarder da mai kyau plasticiser & ruwa rage ga kankare, ciminti, turmi da gypsum. Yayin da yake aiki azaman mai hana lalata yana taimakawa wajen kare sandunan ƙarfe da ake amfani da su a cikin kankare daga lalata.

2.Electroplating da Metal Finishing Industry: A matsayin mai sequestrant, sodium gluconate za a iya amfani da jan karfe, zinc da cadmium plating baho domin haskakawa da kuma kara haske.

3.Corrosion Inhibitor: A matsayin babban aikin lalata mai hanawa don kare bututun ƙarfe / jan ƙarfe da tankuna daga lalata.

4.Agrochemicals Industry: Sodium gluconate Ana amfani da agrochemicals da kuma musamman taki. Yana taimakawa shuke-shuke da amfanin gona don ɗaukar ma'adanai masu mahimmanci daga ƙasa.

5.Others: Sodium Gluconate kuma ana amfani dashi a cikin maganin ruwa, takarda da ɓangaren litattafan almara, wankin kwalba, sinadarai na hoto, kayan taimako na yadi, robobi da polymers, tawada, fenti da masana'antun rini.

Kunshin&Ajiye:

Kunshin: 25kg filastik jaka tare da PP liner. Za a iya samun fakitin madadin akan buƙata.

Adana: Lokacin rayuwa shine shekaru 2 idan an kiyaye shi a cikin sanyi, busasshen wuri. Ya kamata a yi gwajin bayan ƙarewa.

6
5
4
3


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Salon Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu cikakkun hotuna

Salon Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu cikakkun hotuna

Salon Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu cikakkun hotuna

Salon Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu cikakkun hotuna

Salon Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu cikakkun hotuna

Salon Turai don Mai Rage Ruwan Siminti - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Muna da ƙungiya mai inganci don magance tambayoyi daga masu siyayya. Manufarmu ita ce "cikawar abokin ciniki 100% ta samfurinmu mai inganci, alamar farashi & sabis ɗin ma'aikatanmu" kuma muna jin daɗin kyakkyawan suna a tsakanin abokan ciniki. Tare da quite 'yan masana'antu, za mu samar da wani m iri-iri na Turai style for Cement Water Reducer - Sodium Gluconate(SG-B) - Jufu , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Slovakia, Pretoria, Bangladesh, Yanzu gasar da ake yi a wannan fage tana da zafi sosai; amma har yanzu za mu ba da mafi kyawun inganci, farashi mai ma'ana da sabis mafi mahimmanci a cikin ƙoƙarin cimma burin nasara. "Canja don mafi kyau!" ita ce taken mu, wanda ke nufin "Mafi kyawun duniya yana gabanmu, don haka mu ji daɗinta!" Canza don mafi kyau! Kun shirya?
  • Yana da matukar sa'a don saduwa da irin wannan mai samar da kayayyaki, wannan shine haɗin gwiwarmu mafi gamsuwa, Ina tsammanin za mu sake yin aiki! Taurari 5 By Ruby daga Pakistan - 2018.06.12 16:22
    Ingancin samfurin yana da kyau, tsarin tabbatar da ingancin ya cika, kowane hanyar haɗi na iya yin tambaya da warware matsalar akan lokaci! Taurari 5 By Brook daga Senegal - 2018.06.26 19:27
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana